Home gia xe Bảng giá xe Harley-Davidson

Bảng giá xe Harley-Davidson

Bảng giá xe Harley Davidson  2019

Dòng xeGiá bán 2018 (VNĐ)Giá bán 2019 (VNĐ)Giảm giá (VNĐ)Tỉ lệ % giảm giá
SPORTER
Superlow450.500.000350.000.000100.500.00022,31%
Iron 883500.600.000379.700.000120.900.00024,15%
1200 Custom561.900.000459.800.000102.100.00018,17%
Forty-Eight602.500.000469.400.000133.100.00022,09%
1200 Roadster606.200.000479.000.000127.200.00020,98$
SOFTAIL
Street Bob712.600.000579.100.000133.500.00018,73%
Low Rider776.700.000599.200.000177.500.00022,85%
Fat Bob 114895.700.000679.000.00216.700.00024,19%
Fat Boy 1141.059.700.000749.200.000310.500.00029,3%
Sport Glide934.200.000679.000.000255.200.00027,32%
Breakout 1141.075.600.000759.400.000316.200.00029,4%
Heritage Classic 1141.106.500.000779.000.000327.500.000-29,

Giá xe harley davidson,harley davidson 48,davidson iron 883,davidson street 750,gia xe harley davidson vietnam 2019,Forty Eight,FXDR 114,883